Dashgames Exteen Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Dashgames Exteen Forum

Full and Free PC Games @ www.dashgames.exteen.com

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Top posters
Admin (382)
กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน Vote_lcap1กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน Voting_barกติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน Vote_rcap 
sophie (217)
กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน Vote_lcap1กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน Voting_barกติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน Vote_rcap 
PAY (210)
Kaewy (188)
Jetatomic (91)
wanjai (66)
Rc_Admin (61)
tata (56)
tua54 (43)
monggon2010 (32)

กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Mr.Dash
Mr.Dash
Admin

กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน   กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน EmptyThu Jul 08, 2010 10:36 am

วิธีการลงคะแนน: ให้เข้าไปใน Categories ลงคะแนน Submit Score แล้วเข้าไปตั้งกระทู้ เป็นชื่อเกมนั้นๆที่เราจะลงคะแนน(ต่อเมื่อที่ไม่มีกระทู้เกมนั้นอยู่แล้ว) แล้วโพสต์คะแนนที่เราได้จากการเล่นเกมนั้นๆลงไป(ไม่ว่าจะเล่นจบ หรือ ไม่จบก็ได้ครับ) ถ้ามีกระทู้เกมนั้นอยู่แล้ว ให้ Reply คะแนนของตนเองลงไปครับ

วิธีการดูผลคะแนน: เข้าไปใน Categories ผลการแข่งขัน แล้วเข้าไปในกระทู้ผลคะแนนการแข่งขันเล่นเกม ในกระทู้นี้ คุณจะไม่สามารถโพสต์อะไรได้นะครับ ดูได้อย่างเดียว

วิธีการนับคะแนน: ให้เอาคะแนนจากเกมที่ตนเองเล่นนะครับ เป็น High Score ไม่ใช่จำนวนเงินที่มีอยู่(ยกเว้นบางเกมที่ไม่มีคะแนนสะสมแต่มีจำนวนเงิน) หรือ ถ้วยรางวัลที่ได้ ถ้าจะให้ดีเพื่อเป็นการยืนยันว่าตนเองได้คะแนนนั้นๆจริงๆ ให้ Print Screen มาลงด้วยนะครับ คะแนนนี้สามารถแก้ได้ครับ ถ้าเกิดว่าทำแต้มในเกมได้มากขึ้นอีก

วิธีการเพิ่มแต้ม: ผู้ที่ได้คะแนนสูงสุดของเกมนั้นๆ จะได้รับแต้มสะสมไปฟรีๆ50แต้มครับ แต่ถ้าหากมีคนที่เล่นได้คะแนนสูงกว่าคะแนนเดิมของคุณในเกมนั้นๆแล้วสามารถแซงคุณได้ล่ะก็ คะแนน50แต้มนั้นจะโดนตัดออกจากแต้มสะสมของคุณ และไปอยู่ที่แต้มสะสมของแชมป์ใหม่แทนครับ (แต่ถ้าผมชนะเองจะไม่เพิ่มแต้มให้ตนเองนะครับ รวมถึง Boss_Admin กะ RC_Admin ด้วยครับ)

มีอะไรสงสัยเพิ่มเติม โพสต์ถามได้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.dashgames.exteen.com
Kaewy
สมาชิกกิตติมศักดิ์
Kaewy

กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน   กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน EmptyMon Jul 12, 2010 2:20 pm

เด๋วพี่มาเล่นด้วยคนน้า^^

edit - ทำไมโพสพี่มาอยู่บังโพสน้องทีมง่า ลบออกได้เรยนะจ้ะ พี่ขอโทดทีที่เม้นไปบังกติกา T^T
Admin
Mr.Dash
Mr.Dash
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน   กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน EmptyMon Jul 12, 2010 2:36 pm

Kaewy พิมพ์ว่า:
เด๋วพี่มาเล่นด้วยคนน้า^^

edit - ทำไมโพสพี่มาอยู่บังโพสน้องทีมง่า ลบออกได้เรยนะจ้ะ พี่ขอโทดทีที่เม้นไปบังกติกา T^T

พอดีกระทู้นี้ลืมปรับให้ โพสต์แรกขึ้นก่อนอ่ะครับ ขอโทษที
http://www.dashgames.exteen.com
Kaewy
Kaewy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน   กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน EmptyMon Jul 12, 2010 2:42 pm

อ๋อจ้า^^
ตอบไวมากกก อยู่หน้าคอมเหมือนพี่เรยสิเนี่ย อิอิ

กติกาในการลงคะแนน และ การแข่งขัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1